ประวัติสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 001
นางสาวกมนทรรศน์ กิตติสุนทรสกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดระยอง เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 002
นายกมลศักดิ์ ลีวาเมาะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนราธิวาส เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 003
นายกรวีร์ ปริศนานันทกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอ่างทอง เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 004
นายกรวีร์ สาราคำ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 005
นายกระแสร์ ตระกูลพรพงศ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดหนองคาย เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 006
นายกรุณพล เทียนสุวรรณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 007
นายกฤช ศิลปชัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดระยอง เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 008
นายกฤดิทัช แสงธนโยธิน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคใหม่
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 009
นางสาวกฤษฎิ์ ชีวะธรรมานนท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 010
นายกฤษฐ์หิรัญ เลิศอุฤทธิ์ภักดี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครสวรรค์ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 011
นางสาวกฤษณา สีหลักษณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุตรดิตถ์ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 012
นายกัณตภณ ดวงอัมพร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 013
นายกัณวีร์ สืบแสง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเป็นธรรม
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 014
นายกันต์พงษ์ ประยูรศักดิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 19
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 015
นางสาวกัลยพัชร รจิตโรจน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 016
นายกาญจน์ ตั้งปอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดตรัง เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 017
นางสาวกาญจนา จังหวะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยภูมิ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 018
นางสาวกานสินี โอภาสรังสรรค์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 019
นางสาวการณิก จันทดา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 020
นายกิตติ กิตติธรกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกระบี่ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 021
นายกิตติ สมทรัพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดร้อยเอ็ด เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 022
นางสาวกิตติ์ธัญญา วาจาดี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 023
นายกิตติภณ ปานพรหมมาศ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครปฐม เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 024
นายกิตติศักดิ์ คณาสวัสดิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดมหาสารคาม เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 025
นางสาวกุลวลี นพอมรบดี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดราชบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 026
นายเกรียง กัลป์ตินันท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 027
นายเกรียงไกร กิตติธเนศวร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครนายก เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 028
นายเกรียงยศ สุดลาภา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 029
นายเกรียงศักดิ์ ฝ้ายสีงาม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 030
นายเกษม อุประ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสกลนคร เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 031
นายเกียรติคุณ ต้นยาง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนนทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 032
นายโกศล ปัทมะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 033
นางขวัญเรือน เทียนทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระแก้ว เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 034
นางสาวขัตติยา สวัสดิผล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 035
นายคงกฤษ ฉัตรมาลีรัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดระนอง เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 036
นายคริษฐ์ ปานเนียม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดตาก เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 037
นายครูมานิตย์ สังข์พุ่ม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุรินทร์ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 038
นายคอซีย์ มามุ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปัตตานี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 039
นายคำพอง เทพาคำ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 040
นายคุณากร มั่นนทีรัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนนทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 041
นายจตุพร กมลพันธ์ทิพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดราชบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 042
นายจรยุทธ จตุรพรประสิทธิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 043
นายจรัส คุ้มไข่น้ำ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 044
นายจักพันธ์ ปิยพรไพบูลย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 045
นายจักรกฤษณ์ ทองศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 046
นายจักรวาล ชัยวิรัตน์นุกูล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุโขทัย เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 047
นายจักรัตน์ พั้วช่วย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบูรณ์ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 048
นายจาตุรนต์ ฉายแสง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 049
นายจำลอง ภูนวนทา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาฬสินธุ์ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 050
นายจิตติพจน์ วิริยะโรจน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 051
นายจิรวัฒน์ ศิริพานิชย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดมหาสารคาม เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 052
นายจิรวุฒิ สิงห์โตทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 053
นางสาวจิรัชยา สัพโส
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสกลนคร เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 054
นายจิรัฏฐ์ ทองสุวรรณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดฉะเชิงเทรา เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 055
นางสาวจิราพร สินธุไพร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดร้อยเอ็ด เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 056
นายจีรเดช ศรีวิราช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพะเยา เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 057
นายจุติ ไกรฤกษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 058
นายจุรินทร์ ลักษณวิศิษฏ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 059
นายจุลพงศ์ อยู่เกษ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 060
นายจุลพันธ์ อมรวิวัฒน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 061
นางจุฬาลักษณ์ ขันสุธรรม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงราย เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 062
นายเจเศรษฐ์ ไทยเศรษฐ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุทัยธานี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 063
นายเจษฎา ดนตรีเสนาะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปทุมธานี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 064
นายฉกาจ พัฒนกิจวิบูลย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพังงา เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 065
นายฉลาด ขามช่วง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดร้อยเอ็ด เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 066
นายฉัตร สุภัทรวณิชย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 067
ร้อยตำรวจเอก เฉลิม อยู่บำรุง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 068
นายเฉลิมชัย กุลาเลิศ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 069
นายเฉลิมพงศ์ เเสงดี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดภูเก็ต เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 070
นางสาวชญาภา สินธุไพร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดร้อยเอ็ด เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 071
นางสาวชนก จันทาทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดหนองคาย เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 072
นายชนนพัฒฐ์ นาคสั้ว
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 073
นายชยพล สท้อนดี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 074
นายเกชา ศักดิ์สมบูรณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 075
นายชริน วงศ์พันธ์เที่ยง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 076
นายชลธานี เชื้อน้อย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลำปาง เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 077
นางสาวชลธิชา แจ้งเร็ว
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปทุมธานี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 078
นายชลน่าน ศรีแก้ว
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดน่าน เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 079
นายชวน หลีกภัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 080
นายชวาล พลเมืองดี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 081
นายชัชวาล แพทยาไทย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดร้อยเอ็ด เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคไทยสร้างไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 082
นายชัชวาล อภิรักษ์มั่นคง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 083
นายชัชวาลล์ คงอุดม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 084
นางสาวศรีญาดา ปาลิมาพันธ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 085
นายชัยชนะ เดชเดโช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 086
นายชัยทิพย์ กมลพันธ์ทิพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดราชบุรี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 087
นายชัยธวัช ตุลาธน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 088
นายชัยมงคล ไชยรบ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสกลนคร เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 089
นายชัยวัฒน์ เป้าเปี่ยมทรัพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 090
นายชัยวัฒน์ สถาวรวิจิตร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 091
นายชาดา ไทยเศรษฐ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุทัยธานี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 092
นายชาตรี หล้าพรหม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสกลนคร เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 093
นายชิตวัน ชินอนุวัฒน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงราย เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 094
นายชิษณุพงศ์ ตั้งเมธากุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครปฐม เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 095
นายชุติพงศ์ พิภพภิญโญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดระยอง เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 096
นางสาวชุติมา คชพันธ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 097
นายชูกัน กุลวงษา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครพนม เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 098
นายชูชัย มุ่งเจริญพร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุรินทร์ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 099
นายชูศักดิ์ คีรีมาศทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุโขทัย เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 100
นายชูศักดิ์ แม้นทิม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาญจนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 101
รองศาสตราจารย์ชูศักดิ์ ศิรินิล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 102
นายเชตวัน เตือประโคน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปทุมธานี เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 103
นายเชวงศักดิ์ เร่งไพบูลย์วงษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยภูมิ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 104
นายเชาวฤทธิ์ ขจรพงศ์กีรติ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคพลังสังคมใหม่
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 105
นายเชิงชาย ชาลีรินทร์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยภูมิ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 106
นายโชติวุฒิ ธนาคมานุสรณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสิงห์บุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 107
นายไชยชนก ชิดชอบ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 108
นายไชยวัฒนา ติณรัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดมหาสารคาม เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 109
นายไชยา พรหมา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดหนองบัวลำภู เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 110
นายไชยามพวาน มั่นเพียรจิตต์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 26
พรรคไทยก้าวหน้า
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 111
นายซาการียา สะอิ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนราธิวาส เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 112
นายซูการ์โน มะทา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดยะลา เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 113
นายเซีย จำปาทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 114
นางสาวญาณธิชา บัวเผื่อน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดจันทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 115
นางญาณีนาถ เข็มนาค
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอำนาจเจริญ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 116
นายฐากูร ยะแสง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงราย เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 117
นายฐิติกันต์ ฐิติพฤฒิกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดภูเก็ต เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 118
นางฐิติมา ฉายแสง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดฉะเชิงเทรา เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 119
นายณกร ชารีพันธ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดมุกดาหาร เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 120
นายสุเทพ อู่อ้น
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 121
นายณพล เชยคำแหง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดหนองบัวลำภู เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 122
นายณรงเดช อุฬารกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 123
นายณัฏฐ์ชนน ศรีก่อเกื้อ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 124
นางสาวณัฐจิรา อิ่มวิเศษ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 125
นายณัฐชา บุญไชยอินสวัสดิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 27
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 126
นายณัฐพงศ์ เปรมพูลสวัสดิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 21
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 127
นายณัฐพงษ์ พิพัฒน์ไชยศิริ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 128
นายณัฐพงษ์ เรืองปัญญาวุฒิ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 129
นายณัฐพงษ์ สุปริยศิลป์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดน่าน เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 130
นายณัฐพงษ์ สุมโนธรรม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรสาคร เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 131
นายณัฐพล โตวิจักษณ์ชัยกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 132
นายณัฐวุฒิ บัวประทุม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 133
นายณัฐวุฒิ ประเสริฐสุวรรณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุพรรณบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 134
นายดนุพร ปุณณกันต์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 135
รองศาสตราจารย์พิเศษดวงฤทธิ์ เบ็ญจาธิกุล ชัยรุ่งเรือง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 136
นายเดชอิศม์ ขาวทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 137
นายตรัยวรรธน์ อิ่มใจ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรปราการ เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 138
นางสาวตรีนุช เทียนทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระแก้ว เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 139
นางสาวตวงทิพย์ จินตะเวช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 11
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 140
นายไตรเทพ งามกมล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 141
นายถนอมพงศ์ หลีกภัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดตรัง เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 142
นายถิรเดช ตั้งมั่นก่อกิจ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกระบี่ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 143
นายทรงยศ รามสูต
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดน่าน เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 144
นายชลัฐ รัชกิจประการ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 145
นายทรงศักดิ์ มุสิกอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 146
นายทรงศักดิ์ ส่งเสริมอุดมชัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครสวรรค์ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 147
นายทวิวงศ์ โตทวิวงศ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 148
พันตำรวจเอก ทวี สอดส่อง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 149
นายทวี สุระบาล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดตรัง เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 150
นายทศพร เสรีรักษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดแพร่ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 151
นายทินพล ศรีธเรศ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาฬสินธุ์ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 152
นางทิพา ปวีณาเสถียร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลำปาง เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 153
นางสาวทิสรัตน์ เลาหพล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 29
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 154
นายเทอดชาติ ชัยพงษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงราย เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 155
นายเท่าพิภพ ลิ้มจิตรกร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 24
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 156
นางเทียบจุฑา ขาวขำ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 157
นายธนกร วังบุญคงชนะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 158
เรืออากาศโท ธนเดช เพ็งสุข
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 13
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 159
นายธนพัฒน์ ศรีชนะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดยโสธร เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 160
นายธนยศ ทิมสุวรรณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเลย เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 161
นายธนา กิจไพบูลย์ชัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 162
นายธนาธร โล่ห์สุนทร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลำปาง เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 163
นายธเนศ เครือรัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 164
นายธรรมนัส พรหมเผ่า
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพะเยา เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 165
นายธัญธร ธนินวัฒนาธร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 30
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 166
นางสาวธัญธารีย์ สันตพันธุ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 167
นายธัญวัจน์ กมลวงศ์วัฒน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 168
นายธานินท์ นวลวัฒน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 169
นางธิวัลรัตน์ อังกินันทน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 170
นางสาวธิษะณา ชุณหะวัณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 171
นางสาวธีรรัตน์ สำเร็จวาณิชย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 20
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 172
นายธีระชัย แสนแก้ว
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 173
นายธีรัจชัย พันธุมาศ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 18
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 174
นายพงศธร ศรเพชรนรินทร์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดระยอง เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 175
นายนนท์ ไพศาลลิ้มเจริญกิจ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนนทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 176
นายนพดล ทิพยชล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนนทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 177
นายนพดล ปัทมะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 178
นายนพดล มาตรศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุพรรณบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 179
นายนพพล เหลืองทองนารา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพิษณุโลก เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 180
นายนรเสฎฐ์ ศิริโรจนกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 12
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 181
นายนรากร นาเมืองรักษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดร้อยเอ็ด เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 182
นายนรินทร์ คลังผา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลพบุรี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 183
นายนเรศ ธำรงค์ทิพยคุณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 184
นายนิกร โสมกลาง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 185
นายนิคม บุญวิเศษ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 186
นางสาวนิตยา มีศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรปราการ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 187
นายนิติพล ผิวเหมาะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 188
นายนิติศักดิ์ ธรรมเพชร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพัทลุง เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 189
นายนิพนธ์ คนขยัน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบึงกาฬ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 190
นายนิยม วิวรรธนดิฐกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดแพร่ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 191
นางนุชนาถ จารุวงษ์เสถียร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 192
นางสาวแนน บุณย์ธิดา สมชัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 193
นายบัญชา เดชเจริญศิริกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคท้องที่ไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 194
นายบัญญัติ บรรทัดฐาน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 195
นายบุญแก้ว สมวงศ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดยโสธร เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 196
นายบุญชัย กิตติธาราทรัพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบูรณ์ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 197
นางบุญยิ่ง นิติกาญจนา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดราชบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 198
นายบุญเลิศ แสงพันธุ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรปราการ เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 199
นางสาวเบญจา แสงจันทร์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 200
นายปกรณ์ จีนาคำ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดแม่ฮ่องสอน เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 201
นายปกรณ์ มุ่งเจริญพร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุรินทร์ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 202
นายปกรณ์วุฒิ อุดมพิพัฒน์สกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 203
นายปดิพัทธ์ สันติภาดา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพิษณุโลก เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเป็นธรรม
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 204
นางปทิดา ตันติรัตนานนท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุรินทร์ เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 205
นายปรเมษฐ์ จินา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 206
นายประดิษฐ์ สังขจาย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 207
นายประภัตร โพธสุธน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุพรรณบุรี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 208
นางสาวประภา เฮงไพบูลย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาฬสินธุ์ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 209
นางสาวประภาพร ทองปากน้ำ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุโขทัย เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 210
นายประมวล พงศ์ถาวราเดช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 211
นายประยุทธ์ ศิริพานิชย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 212
พลเอก ประวิตร วงษ์สุวรรณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 213
นางสาวประวีณ์นุช เลิศจิตติสุทธิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 214
นายประสาท ตันประเสริฐ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครสวรรค์ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคชาติพัฒนากล้า
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 215
นายประสิทธิ์ ปัทมผดุงศักดิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปทุมธานี เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 216
นางสาวละออง ติยะไพรัช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 217
นายประเสริฐ บุญเรือง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาฬสินธุ์ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 218
นายประเสริฐพงษ์ ศรนุวัตร์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 219
นางสาวปรัชญาวรรณ ไชยสืบ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดจันทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 220
นายปริญญา ฤกษ์หร่าย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกำแพงเพชร เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 221
นายปรีดา บุญเพลิง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคครูไทยเพื่อประชาชน
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 222
นายปรีติ เจริญศิลป์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนนทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 223
นางสาวปวิตรา จิตตกิจ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 32
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 224
นางปัญญารัตน์ นันทภูษิตานนท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนนทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 225
นายปารมี ไวจงเจริญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 226
นายปารเมศ วิทยารักษ์สรรค์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 227
นายปิยชาติ รุจิพรวศิน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 228
นายปิยรัฐ จงเทพ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 23
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 229
นางสาวปิยะนุช ยินดีสุข
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 230
นางสาวปิยะรัฐชย์ ติยะไพรัช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงราย เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 231
นางสาวผกามาศ เจริญพันธ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุรินทร์ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 232
นายไผ่ ลิกค์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกำแพงเพชร เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 233
นายพงศ์พันธ์ ยอดเมืองเจริญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 33
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 234
นายพงษ์มนู ทองหนัก
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพิษณุโลก เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 235
นายพชร จันทรรวงทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 13
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 236
นายพนม โพธิ์แก้ว
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาญจนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 237
นางสาวพนิดา มงคลสวัสดิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรปราการ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 238
นายพรชัย ศรีสุริยันโยธิน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 239
นายพรเทพ พูนศรีธนากูล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุรินทร์ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 240
นายพรเทพ ศิริโรจนกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 16
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 241
นางพรรณสิริ กุลนาถศิริ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุโขทัย เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 242
นายพริษฐ์ วัชรสินธุ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 243
นายพลพีร์ สุวรรณฉวี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 244
นายพลากร พิมพะนิตย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาฬสินธุ์ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 245
นายพัฒนา สัพโส
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสกลนคร เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 246
นายพันธ์ศักดิ์ บุญแทน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 247
นายพาณุวัฒณ์ สะสมทรัพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครปฐม เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 248
นางพิชชารัตน์ เลาหพงศ์ชนะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 249
นายพิชัย แจ้งจรรยาวงศ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรปราการ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 250
นายพิชัย ชมภูพล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 251
นายพิเชษฐ์ เชื้อเมืองพาน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงราย เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 252
นายพิทักษ์เดช เดชเดโช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 253
นายพิธา ลิ้มเจริญรัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 254
นายพิบูลย์ รัชกิจประการ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสตูล เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 255
นายพิพิธ รัตนรักษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 256
นางสาวพิมพ์กาญจน์ กีรติวิราปกรณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 16
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 257
นางพิมพกาญจน์ พลสมัคร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทรวมพลัง
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 258
นางสาวพิมพ์พร พรพฤฒิพันธุ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบูรณ์ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 259
นางสาวพิมพ์พิชชา ชัยศุภกิจเจริญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพิษณุโลก เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 260
นางสาวพิมพ์ภัทรา วิชัยกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 261
นางสาวพิมพฤดา ตันจรารักษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 262
พลเอก พิศาล วัฒนวงษ์คีรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 263
นายพีระเดช ศิริวันสาณฑ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครสวรรค์ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 264
นายอนุชา บูรพชัยศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 265
นางสาวพุธิตา ชัยอนันต์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 266
นายพูนศักดิ์ จันทร์จำปี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 267
นายเพชรภูมิ อาภรณ์รัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกำแพงเพชร เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 268
นางสาวเพชรรัตน์ ใหม่ชมภู
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 269
นายไพโรจน์ โล่ห์สุนทร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 270
นางสาวภคมน หนุนอนันต์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 271
นายภราดร ปริศนานันทกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอ่างทอง เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 272
นายภัณฑิล น่วมเจิม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 273
นายภัทรพงศ์ ภัทรประสิทธิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพิจิตร เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 274
นายภัทรพงษ์ ลีลาภัทร์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 275
นางสาวภัสริน รามวงศ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 276
นายภาคภูมิ บูลย์ประมุข
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดตาก เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 277
นายภาควัต ศรีสุรพล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 278
นายภาณุ พรวัฒนา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 279
นายภูมินทร์ ลีธีระประเสริฐ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 280
นายภูมิพัฒน์ พชรทรัพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครพนม เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 281
นายภูริวรรธก์ ใจสำราญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 12
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 282
นายมณเฑียร สงฆ์ประชา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยนาท เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 283
นางมนพร เจริญศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครพนม เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 284
นายมนัสนันท์ หลีนวรัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปทุมธานี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 285
นางสาวมัลลิกา จิระพันธุ์วาณิช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลพบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 286
นายมานพ คีรีภูวดล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 287
นายมานพ ศรีผึ้ง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครสวรรค์ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 288
นางมุกดาวรรณ เลื่องสีนิล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 289
นายยศวัฒน์ มาไพศาลสิน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาญจนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 290
นายยอดชาย พึ่งพร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 291
ว่าที่ร้อยโท ยุทธการ รัตนมาศ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 292
นายยูนัยดี วาบา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปัตตานี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 293
นายรชตะ ด่านกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 15
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 294
นางสาวรภัสสรณ์ นิยะโมสถ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลำปาง เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 295
นายร่มธรรม ขำนุรักษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพัทลุง เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 296
นายรวี เล็กอุทัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุตรดิตถ์ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 297
นายรอมฎอน ปันจอร์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 298
นางสาวรักชนก ศรีนอก
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 28
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 299
นายรังสรรค์ มณีรัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลำพูน เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 300
นายรังสิกร ทิมาตฤกะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 301
นายรังสิมันต์ โรม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 302
นายรัชต์พงศ์ สร้อยสุวรรณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดตาก เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 303
นางสาวรัชนก สุขประเสริฐ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรปราการ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 304
นางรัชนี พลซื่อ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดร้อยเอ็ด เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 305
นายรัฐ คลังแสง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดมหาสารคาม เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 306
นายราชิต สุดพุ่ม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 307
นางรำพูล ตันติวณิชชานนท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคไทยสร้างไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 308
นายรุ่งโรจน์ ทองศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 309
นายเรืองวิทย์ คูณวัฒนาพงษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุรินทร์ เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 310
นายฤกษ์ อยู่ดี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 311
นายลัทธชัย โชคชัยวัฒนากร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดมหาสารคาม เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 312
นายล้ำเลิศ พัวพัฒนโชติ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุรินทร์ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 313
นางสาวลิณธิภรณ์ วริณวัชรโรจน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 314
นายเลาฟั้ง บัณฑิตเทอดสกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 315
นายเลิศศักดิ์ พัฒนชัยกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเลย เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 316
นางสาววชิราภรณ์ กาญจนะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุราษฎร์ธานี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 317
นายวรโชติ สุคนธ์ขจร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบูรณ์ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 318
นายวรท ศิริรักษ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 319
นายวรภพ วิริยะโรจน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 320
นายวรรณรัตน์ ชาญนุกูล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคชาติพัฒนากล้า
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 321
นางสาววรรณวิภา ไม้สน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 322
นางสาววรรณิดา นพสิทธิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 323
นายวรวงศ์ วรปัญญา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลพบุรี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 324
นายวรวัจน์ เอื้ออภิญญกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดแพร่ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 325
ผู้ช่วยศาสตราจารย์วรวิทย์ บารู
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปัตตานี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 326
นายวรศิษฎ์ เลียงประสิทธิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสตูล เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 327
นายวรสิทธิ์ กัลป์ตินันท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 328
นายวรายุทธ ทองสุข
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดจันทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 329
นายวราวุธ ศิลปอาชา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 330
นายวัชรพงศ์ คูวิจิตรสุวรรณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 331
นายวัชระ ยาวอหะซัน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนราธิวาส เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 332
นายวัชระพล ขาวขำ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 333
นายวันนิวัติ สมบูรณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 334
นางวันเพ็ญ พร้อมพัฒน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบูรณ์ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 335
นายวันมูหะมัดนอร์ มะทา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 336
นายวาโย อัศวรุ่งเรือง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 337
นายวารุจ ศิริวัฒน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุตรดิตถ์ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 338
นายวิชัย สุดสวาสดิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชุมพร เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 339
นายวิทยา แก้วภราดัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 340
นายวิทวัส ติชะวาณิชย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 15
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 341
นายวิทวิสิทธิ์ ปันสวนปลูก
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลำพูน เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 342
นายวินัย ภัทรประสิทธิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพิจิตร เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 343
นางสาววิภาณี ภูคำวงศ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 344
นายวิรัช พิมพะนิตย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาฬสินธุ์ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 345
นายวิริยะ ทองผา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดมุกดาหาร เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 346
พลตำรวจโท วิโรจน์ เปาอินทร์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 347
นายวิโรจน์ ลักขณาอดิศร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 348
นางสาววิลดา อินฉัตร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 349
นางสาววิสาระดี เตชะธีราวัฒน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงราย เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 350
นายวิสุทธิ์ ไชยณรุณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 351
นายวีรนันท์ ฮวดศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 352
นายวีรภัทร คันธะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรปราการ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 353
นายวีรวุธ รักเที่ยง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 17
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 354
นายวีระพล จิตสัมฤทธิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 355
นายวุฒินันท์ บุญชู
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรปราการ เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 356
นายวุฒิพงศ์ ทองเหลา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปราจีนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคชาติพัฒนากล้า
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 357
นายวุฒิพงษ์ นามบุตร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 358
นางสาวศนิวาร บัวบาน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 359
นายศรัณย์ ทิมสุวรรณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเลย เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 360
นางสาวศรีโสภา โกฏคำลือ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 361
นางสาวศศินันท์ ธรรมนิฐินันท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 11
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 362
นายศักดิ์ ซารัมย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 363
นายศักดิ์ชาย ตันเจริญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดฉะเชิงเทรา เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 364
นายศักดิ์ดา วิเชียรศิลป์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาญจนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 365
นายศักดินัย นุ่มหนู
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดตราด เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 366
นางนันทนา สงฆ์ประชา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 367
นายศักดิ์สิทธิ์ ขาวทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 368
นายศาสตรา ศรีปาน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 369
นายศิรสิทธิ์ เลิศด้วยลาภ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 14
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 370
นายศิรสิทธิ์ สงนุ้ย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรสาคร เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 371
นางสาวศิริกัญญา ตันสกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 372
นายศิริโรจน์ ธนิกกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรสาคร เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 373
นายศิริวัฒน์ ขจรประศาสน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพิจิตร เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 374
นายศิวะ พงศ์ธีระดุลย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยภูมิ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 375
นายศุทธสิทธิ์ พจน์ฐศักดิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 376
นายศุภโชค ศรีสุขจร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครปฐม เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 377
นายศุภโชติ ไชยสัจ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 378
นายศุภณัฐ มีนชัยนันท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 379
นายศุภปกรณ์ กิตยาธิคุณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพิษณุโลก เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 380
นายษฐา ขาวขำ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 381
นายสกล สุนทรวาณิชย์กิจ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปทุมธานี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 382
นางสาวสกุณา สาระนันท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสกลนคร เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 383
นางสาวเพ็ญชิสา หงษ์อุปถัมภ์ชัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 384
นายสนอง เทพอักษรณรงค์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 385
นายสมเกียรติ ตันดิลกตระกูล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 386
นายสมเจตน์ แสงเจริญรัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเลย เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 387
ว่าที่ร้อยตรี สมชาติ เตชถาวรเจริญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดภูเก็ต เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 388
นายสมดุลย์ อุตเจริญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 389
นายสมบัติ ยะสินธุ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดแม่ฮ่องสอน เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 390
นายสมพงษ์ อมรวิวัฒน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 391
นายสมมุติ เบ็ญจลักษณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปัตตานี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 392
นายสมยศ พลายด้วง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 393
นายณณัฏฐ์ หงษ์ชูเวช
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 394
นายสมศักดิ์ บุญประชม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรคเพื่อไทรวมพลัง
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 395
นายสยาม เพ็งทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบึงกาฬ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 396
นายสยาม หัตถสงเคราะห์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดหนองบัวลำภู เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 397
นายสรชัด สุจิตต์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุพรรณบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 398
นายสรพัช ศรีปราชญ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 399
นายสรรพภัญญู ศิริไปล์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดมหาสารคาม เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 400
นายสรรเพชญ บุญญามณี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 401
นายสรวงศ์ เทียนทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระแก้ว เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 402
นายสรวีย์ ศุภปณิตา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปทุมธานี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 403
นางสาวสรัสนันท์ อรรณนพพร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 404
นายสฤษฏ์พงษ์ เกี่ยวข้อง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกระบี่ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 405
นายสฤษดิ์ บุตรเนียร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปราจีนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 406
นางสว่างจิตต์ เลาหะโรจนพันธ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดระยอง เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 407
นายสหัสวัต คุ้มคง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 408
นายสะถิระ เผือกประพันธุ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 409
นายสังคม แดงโชติ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 410
นายสัญญา นิลสุพรรณ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครสวรรค์ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 411
นายสันต์ แซ่ตั้ง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชุมพร เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 412
นายสัมพันธ์ มะยูโซ๊ะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนราธิวาส เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 413
นายสัมฤทธิ์ แทนทรัพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยภูมิ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 414
นายสาธิต ทวีผล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลพบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 415
นายสาเหะมูหามัด อัลอิดรุส
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปัตตานี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 416
นายสิงหภณ ดีนาง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 417
นายสิทธิชัย หล่อประสงค์สุข
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดลพบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 418
นายสิทธิพล วิบูลย์ธนากุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 419
พันโท สินธพ แก้วพิจิตร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครปฐม เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 420
นายสิริน สงวนสิน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 31
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 421
นางสาวสิริลภัส กองตระการ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 14
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 422
นางสุขสมรวย วันทนียกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอำนาจเจริญ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 423
นายสุชาติ ชมกลิ่น
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 424
นายสุชาติ ตันเจริญ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 425
นางสาวสุณัฐชา โล่สถาพรพิพิธ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดตรัง เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 426
นายฐากร ตัณฑสิทธิ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคไทยสร้างไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 427
นางสาวสุดารัตน์ พิทักษ์พรพัลลภ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 428
นางสาวสุดาวรรณ หวังศุภกิจโกศล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 429
นายสุทธิชัย จรูญเนตร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุบลราชธานี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 430
นายสุทิน คลังแสง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 431
นายสุธรรม จริตงาม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 432
นายสุธรรม แสงประทุม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 433
นายสุพล จุลใส
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชุมพร เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 434
นางสุพัชรี ธรรมเพชร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพัทลุง เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 435
นางศิริวรรณ ปราศจากศัตรู
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 436
นายสุภกร ตันติไพบูลย์ธนะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 22
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 437
นางสาวสุภาพร กำเนิดผล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 438
นางสุภาพร สลับศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดยโสธร เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคไทยสร้างไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 439
นายสุรเกียรติ เทียนทอง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 440
นายสุรชาติ ชาญประดิษฐ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 441
นายสุรเชษฐ์ ประวีณวงศ์วุฒิ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 442
นายสุรทิน พิจารณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคประชาธิปไตยใหม่
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 443
นายสุรพจน์ เตาะเจริญสุข
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 444
พลตำรวจตรี สุรพล บุญมา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครนายก เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 445
นายสุรพันธ์ ไวยากรณ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนนทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 446
รองศาสตราจารย์สุรวาท ทองบุ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 447
นายสุรศักดิ์ พันธ์เจริญวรกุล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 448
พลตำรวจตรี สุรินทร์ ปาลาเร่
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสงขลา เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 449
นายชนินทร์ รุ่งธนเกียรติ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 450
นายสุไลมาน บือแนปีแน
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดยะลา เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 451
นายสุวรรณา กุมภิโร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบึงกาฬ เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 452
นายเสมอกัน เที่ยงธรรม
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุพรรณบุรี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 453
นายมังกร ยนต์ตระกูล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเสรีรวมไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 454
นายโสภณ ซารัมย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 455
นางหทัยรัตน์ เพชรพนมพร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 456
นายหรั่ง ธุระพล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคไทยสร้างไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 457
นายองค์การ ชัยบุตร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 458
นายองอาจ ฉัตรชัยพลรัตน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 11
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 459
นายองอาจ วงษ์ประยูร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระบุรี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 460
นายอดิพงษ์ ฐิติพิทยา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดบุรีรัมย์ เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 461
นายอดิศร เพียงเกษ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 462
นายอดิศักดิ์ แก้วมุงคุณทรัพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดอุดรธานี เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคไทยสร้างไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 463
นายอนันต์ ปรีดาสุทธิจิตต์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชลบุรี เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 464
นายอนันต์ ผลอำนวย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกำแพงเพชร เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 465
นายอนุชา นาคาศัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยนาท เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 466
นายอนุชา สะสมทรัพย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครปฐม เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 467
นายอนุทิน ชาญวีรกูล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 468
นายอนุรักษ์ จุรีมาศ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดร้อยเอ็ด เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคชาติไทยพัฒนา
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 469
นายอนุรัตน์ ตันบรรจง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพะเยา เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 470
นายอนุสรณ์ แก้ววิเชียร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนนทบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 471
นายอนุสรณ์ เอี่ยมสะอาด
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 472
นายอภิชา เลิศพชรกมล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 473
จ่าอากาศเอก อภิชาติ แก้วโกศล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบุรี เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 474
นายอภิชาติ ตีรสวัสดิชัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสกลนคร เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 475
นายอภิชาติ ศิริสุนทร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 476
นายอภิสิทธิ์ ไล่สัตรูไกล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 477
นายอมรเทพ สมหมาย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 5
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 478
ว่าที่ร้อยตรีหญิง อรพรรณ จันตาเรือง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเชียงใหม่ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 479
นายอรรถกร ศิริลัทธยากร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดฉะเชิงเทรา เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 480
นายอรรถพล ไตรศรี
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดพังงา เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 481
นายอรรถพล วงษ์ประยูร
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสระบุรี เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 482
นายอลงกต มณีกาศ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครพนม เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 483
นางอวยพรศรี เชาวลิต
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครศรีธรรมราช เขตเลือกตั้งที่ 9
พรรคประชาธิปัตย์
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 484
นายอัคร ทองใจสด
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดเพชรบูรณ์ เขตเลือกตั้งที่ 6
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 485
นายอัครเดช วงษ์พิทักษ์โรจน์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดราชบุรี เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 486
นายอัครนันท์ กัณณ์กิตตินันท์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดกาญจนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 487
นายอัครแสนคีรี โล่ห์วีระ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยภูมิ เขตเลือกตั้งที่ 7
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 488
นายอับดุลอายี สาแม็ง
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดยะลา เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคประชาชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 489
นายอาทิตย์ หวังศุภกิจโกศล
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนครราชสีมา เขตเลือกตั้งที่ 11
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 490
นายอานุภาพ ลิขิตอำนวยชัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสมุทรสงคราม เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 491
นายอามินทร์ มะยูโซ๊ะ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดนราธิวาส เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคพลังประชารัฐ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 492
นายอาสพลธ์ สรรณ์ไตรภพ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดศรีสะเกษ เขตเลือกตั้งที่ 8
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 493
นายอำนาจ วิลาวัลย์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดปราจีนบุรี เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 494
นายอิทธิพล ชลธราศิริ
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 2
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 495
นายเอกธนัช อินทร์รอด
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดหนองคาย เขตเลือกตั้งที่ 3
พรรคเพื่อไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 496
นายเอกนัฏ พร้อมพันธุ์
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรแบบบัญชีรายชื่อ
พรรครวมไทยสร้างชาติ
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 497
นายเอกราช ช่างเหลา
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดขอนแก่น เขตเลือกตั้งที่ 4
พรรคภูมิใจไทย
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 498
นายเอกราช อุดมอำนวย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 10
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 499
นางสาวแอนศิริ วลัยกนก
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร กรุงเทพมหานคร เขตเลือกตั้งที่ 25
พรรคก้าวไกล
-
เลขประจำตัวสมาชิก : 500
นายโอชิษฐ์ เกียรติก้องชูชัย
สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดชัยภูมิ เขตเลือกตั้งที่ 1
พรรคเพื่อไทย